• GCM21BR71H474JA55L
  • Mã sản phẩm: GCM21BR71H474JA55L
  • Phân loại sản phẩm:
    Nhà sản xuất:
  • Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 0805 0.47uF 50volts X7R 5%
Còn lại 0 chiếc
Murata
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT
Standard
0.47 uF
50 VDC
X7R
5 %
0805
1.25 mm
- 55 C
+ 125 C
Automotive MLCCs
AEC-Q200
Cut Tape
MouseReel
Reel
2 mm
0805 (2012 metric)
SMD/SMT
Chip Multilayer Ceramic Capacitors for Automotive
1.25 mm
Murata Electronics
470 nF
470000 pF